மகாபாரதத்தில் அணு ஆயுத வெடிப்பு ஹரப்பா ஆதாரங்கள்

Nuclear explosion.jpg

பண்டைய இந்துக்கள் நவீன தொழில்நுட்பங்களில் தேர்ந்தவர்கள் என்பது சமஸ்கிருதம், இதிஹாசம், புராணம் ஆகியவற்றைப் படிக்கத் தெரிந்த எவருக்கும் தெளிவாகத் தெரிகிறது.

இடுகைகளின் முடிவில் ஆடியோவை நீங்கள் கேட்கலாம்.

100 கௌரவர்கள் (மகாபாரதம்) மற்றும் துச்சலை, அகத்திய முனிவர், மந்தாதா (விஷ்ணு புராணம்) ஆகியோரின் பிறப்பைப் பற்றிய விளக்கத்தின் மூலம், இந்தியர்கள் டெஸ்ட் டியூப் குழந்தைகளை விவரித்துள்ளனர்.

ராமாயணத்தில் (ராவணனின் புஷ்பக விமானம்), அர்ஜுனன் கண்டீப வனம், மகாபாரதத்தை எரித்தபோது, அக்னியால் கொடுக்கப்பட்ட அர்ஜுனனின் ரதம்….. பட்டியல் நீளும்.

இராமாயணத்தில் இந்திரஜித் லட்சுமணன் மீது பயன்படுத்தியது போதைப் பொருள் அடங்கிய குண்டு.

பிரம்மாஸ்திரத்தின் விளைவுகளைப் பற்றிப் பேசும்போது அணுகுண்டு வெடிப்பின் விளைவுகள் விவரிக்கப்படுகின்றன.

பாசுபதாஸ்திரம் நியூட்ரான் குண்டை நிகர்த்தது.

மகாபாரதப் போருக்குப் பிறகு அஸ்வத்தாமா பயன்படுத்திய மற்றொரு ஆயுதமான நாராயணாஸ்திரத்தை நாம் புரிந்து கொள்ள முடியாது.

அணு வெடிப்பு.பண்டைய அணு வெடிப்புகளைப் பற்றி ஓப்பன்ஹைமர் பின்வருமாறு குறிப்பிட்டார்: “பண்டைய இந்தியாவில், நீளத்தின் சில அளவீடுகளுக்கான சொற்களைக் காண்கிறோம், ஒன்று ஒளியாண்டுகளின் தூரம், ஒன்று அணுவின் நீளம். அணுசக்தியை வைத்திருக்கும் ஒரு சமூகத்திற்கு மட்டுமே இதுபோன்ற வார்த்தைகள் தேவைப்படும்.”

ஹிரோஷிமா மற்றும் நாகசாகியில் அனுபவித்ததைப் போல ஒரு அணுகுண்டு வெடிப்பின் விளைவுகளின் போல ஒலிக்கும் இத்தகைய விளக்கங்கள் இந்தியப் புராண மற்றும் இதிகாசங்களில் நிறைந்துள்ளன என்று வரலாற்றாசிரியர் கிசன் மோகன் கங்குலி கூறுகிறார். குறிப்புகள், வான் இரதங்கள் மற்றும் அழிவை உறுதி செய்யும்ஆயுதங்களை எதிர்த்துப் போராடுவதைக் குறிப்பிடுகின்றன என்று அவர் கூறுகிறார். மகாபாரதத்தின் ஒரு பகுதியான துரோண பர்வத்தில் ஒரு பண்டைய போர் ( மகாபாரதப் போர்) விவரிக்கப்பட்டுள்ளது. “இறுதி ஆயுதங்களின் வெடிப்புகள் முழு இராணுவத்தையும் அழிக்கும் போரைப் பற்றி இந்த பத்தி சொல்கிறது, இதனால் குதிரைகள் மற்றும் யானைகள் மற்றும் ஆயுதங்களைக் கொண்ட போர்வீரர்களின் சடலங்களை,மரங்களின் உலர்ந்த இலைகளைப் எடுத்துச் செல்வதுபோல காற்றினால் எடுத்துச் செல்லப்படுகிறது” என்று கங்குலி கூறுகிறார்.

மகாபாரதத்தின் இந்த விவரிப்பை கவனியுங்கள்,””பிரபஞ்சத்தின் அனைத்து சக்தியும் ஏற்றப் பெற்ற ,ஒரு ஒற்றை எறிகணை….அதன் முழுப் பிரகாசம் ஆயிரம் சூரியன்கள் உதித்ததைப் போலப் பிரகாசமான புகையுடனும் சுடர்களும் இருந்தது.. அதன் பொங்கி எழும் புகை மேகங்களுடன் மோதும் ஒரு செங்குத்தான வெடிப்பு. அதன் வெடிப்புக்குப் பிறகு எழும் புகை மேகம் ராட்சத குடைகளின் திறப்பு போன்ற விரிவடைந்த வட்டங்களாக உருவெடுத்தது. அது அறியப்படாத ஆயுதம், ஒரு முரண்பாடான இடிமுழக்கம், மரணத்தின் ஒரு பிரம்மாண்டமான தூதர்,.. அது சாம்பலாக மாறியது.

ஒரு அணு குண்டின் பேரழிவு சக்தி.விர்ஷின்கள் மற்றும் அந்தாகர்களின் ஒட்டுமொத்த இனமும் அழிக்கப்பட்டது. அடையாளம் காண முடியாத அளவுக்கு சடலங்கள் எரிக்கப்பட்டன. முடி மற்றும் நகங்கள் வெளியே விழுந்தன, மட்பாண்டங்கள் வெளிப்படையான காரணமின்றி உடைந்தன, பறவைகள் வெள்ளையாக மாறின. சில மணி நேரங்களுக்குப் பிறகு அனைத்து உணவுப் பொருட்களும் பாதிக்கப்பட்டன. இந்த நெருப்பிலிருந்து தப்பிக்க வீரர்கள் தங்களையும் தங்கள் உபகரணங்களையும் கழுவுவதற்காக நீரோடைகளில் குதித்தனர்.” ஹிரோஷிமா மற்றும் நாகசாகி மீது குண்டுவீசும் வரை, பண்டைய இந்திய நூல்களில் விவரிக்கப்பட்டுள்ளதைப் போல பயங்கரமான மற்றும் பேரழிவுகரமான எந்த ஆயுதத்தையும் நவீன மனிதகுலத்தால் கற்பனை செய்துகூடப் பார்க்க முடியவில்லை. ஆயினும்கூட அணு வெடிப்பின் விளைவுகளை அவர்கள் மிகத் துல்லியமாக விவரித்தனர். அந்நாட்களில் இதே போன்ற ஒன்றை அவர்கள் அனுபவித்தாலொழிய இது சாத்தியமில்லை.

. https://ramanisblog.in/2013/10/03/atomic-explosion-mahabharata-harappa-evidence/

,

%d bloggers like this: