காபா மெக்கா கபாலீஸ்வரன் சிவன் ,அரிய படம், வீடியோ


நபிகள் நாயகத்தின் வருகைக்கு முன்னர் இஸ்லாமிய மத்திய கிழக்கில் எந்த வரலாறும் இல்லை என்று வரலாறு நம்மை நம்ப வைக்கும்.

இருப்பினும், நாடோடிகள் என்று நபிகள் நாயகத்ததிற்கு முந்தைய அரபியர்கள் விவரிக்கப்படுகிறார்கள். இங்ஙனம் அழைக்கப்படுபவர்களின் உயர்ந்த கலாச்சாரம் இந்தக் கருத்தைப் பொய்யாக்குகிறது.

Mecca in 1953.

குடும்பம், விரிவாக்கப்பட்ட குடும்பங்கள், குல உறவுமுறை, விருந்தோம்பல் மற்றும் வீரம் பற்றிய அவர்களின் கருத்தாக்கம் நாடோடி கலாச்சாரத்தை வெளிப்படுத்தவில்லை. மாறாக உயர்ந்த கலாச்சாரத்தை வெளிப்படுத்துகிறது.

தற்போதைய இஸ்லாமிய மத்திய கிழக்கின் இஸ்லாமுக்கு முந்தைய பாரம்பரியம், விக்கிரமாதித்யனின் இராச்சியம் அரேபியாவுக்கு எவ்வாறு விரிவடைந்தது ,அவரது கல்வெட்டுகள் அங்கு எங்கு (காபாவில்) காணப்படுகின்ற , என்பது பற்றி நான் பல கட்டுரைகளை இந்த வலைத்தளத்தில் வெளியிட்டுள்ளேன்.அரேபியா அரவஸ்தான் என்று பண்டைய காலத்தில் அழைக்கப்பட்டது,

இது தமிழ் இலக்கியத்திலும் குறிப்பிடப்படுகிறது, கவிஞர்களுக்கு மன்னர்கள் பரிசில் வழங்கும் நடைமுறை பண்டைய அரேபியாவில் காணப்படுகிறது. விநாயகர் சிலை குவைத்தில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, மெக்கா ஒரு சிவன் கோயில், 786;முஸ்லிம்களால் புனிதமாகக் கருதப்படும் 786 ஓம் :முகமதுவின் மாமா சிவபெருமானைப் புகழ்ந்து ஒரு பாடலை இயற்றினார், சப்தபதி இஸ்லாமுக்கு முந்தைய அரேபியாவில் நடைமுறையில் இருந்தது மற்றும் நவக்கிரகங்கள் வணங்கப்பட்டன.

மெக்காவில் காபா, சிவபெருமானின் பெயரான காபாலேஸ்வரன் என்று அழைக்கப்படுவதைக் கண்டேன்.

சென்னை தமிழ்நாட்டில் உள்ள கபாலேஸ்வரன் கோயிலைக் காணலாம், இது மிகவும் பிரபலமானது.

காபாவில் லிங்க வழிபாடு செய்யப்படுகிறது.

ஆதாரம் ஒரு முஸ்லீம் கனவான்.

அவர் 50 களின் காபாவின் படத்தையும் வெளியிட்டிருந்தார்.

ஆவுடையார் சமேத சிவ லிங்கத்தை தெளிவாகக் காணலாம்.

“காபா என்ற சொல் தமிழிலிருந்தும், கபாலீஸ்வரன் என்ற சொல்லிலிருந்தும் தோன்றியிருக்கலாம். தமிழ் உலகின் பழமையான மொழிகளில் ஒன்றாகக் கருதப்படுகிறது. சிந்து சமவெளி நாகரிகத்திலிருந்து – திராவிடர்கள் சிவபெருமானை தங்கள் முதன்மை தெய்வமாக வழிபட்டனர். தென்னிந்தியாவில் உள்ள சிவன் கோயில்கள் கபாலீஸ்வரர் கோயில் என்று அழைக்கப்படுகின்றன. எனவே, கபாலி – சிவபெருமானைக் குறிக்கும்.

இஸ்லாத்தில் இந்து மதத்துடன் தொடர்புடையதாகத் தோன்றும் வேறு பல சொற்கள் உள்ளன. எடுத்துக்காட்டாக, சமஸ்கிருதத்தில் அல்லாஹ், அக்கா மற்றும் அம்பா ஆகியவை இணைச்சொற்கள். அவை ஒரு தெய்வம் அல்லது தாயைக் குறிக்கின்றன. பக்ரி ஈத் (ஈத்) என்ற இஸ்லாமிய நடைமுறை கோ-(எம்)ஏத் மற்றும் அஸ்வ-(எம்)ஏத் யாகங்கள் அல்லது வேத காலத்தின் யாகங்களில் இருந்து பெறப்பட்டது. சமஸ்கிருதத்தில் ஈத் என்றால் வழிபாடு என்று பொருள். வழிபாட்டு நாட்களைக் குறிக்கும் பண்டிகை நாட்களுக்கான ஈத் என்ற இஸ்லாமிய வார்த்தை, எனவே ஒரு தூய சமஸ்கிருத வார்த்தையாகும். [குறிப்பு: பக்ரி என்ற சொல் ஒரு ஆட்டைக் குறிக்கும் இந்திய மொழிச் சொல். பக்ரீத் பண்டிகையின் போது ஆடுகளை பலியிடுவர் முஸ்லிம்கள்]

ஈத் என்றால் வழிபாடு என்றும், க்ரஹா என்றால் ‘வீடு’ என்றும் பொருள்படுவதால், இத்கா என்ற இஸ்லாமிய வார்த்தை ‘வழிபாட்டு இல்லம்’ என்பதைக் குறிக்கிறது, இது இந்த வார்த்தையின் சரியான சமஸ்கிருத அர்த்தமாகும். இதேபோல் ‘நமஸ்’ என்ற சொல் இரண்டு சமஸ்கிருத வேர்களான ‘நாமா’ மற்றும் ‘யக்ஞா’ (நமா ,யாக்ஞா) ஆகியவற்றிலிருந்து பெறப்பட்டது.
ஒரு நாளைக்கு ஐந்து முறை நமஸ்காரம் (இந்தியில் நாமஸ்மரணம்) பாராயணம் செய்வது, தினசரி வேத நெறியின் ஒரு பகுதியாக இருப்பது பஞ்சமஹாயக்ஞம் (ஐந்து தினசரி வழிபாடு- பஞ்ச-மகா-யக்ஞம்) . நமாஸ் வழிபாடு இந்த வேத நெறியை ஒத்திருக்கிறது.

ஆண்டின் நான்கு மாதங்கள் இஸ்லாமிய வழக்கத்தில் மிகவும் புனிதமானதாகக் கருதப்படுகின்றன. பக்தியுள்ளவர்கள் அக்காலகட்டத்தில் கொள்ளையடிப்பதிலிருந்தும் பிற தீய செயல்களிலிருந்தும் விலகி இருக்குமாறு கட்டளையிடப்படுகிறார்கள். இது சாதுர் மாதத்தில் ,அதாவது இந்து பாரம்பரியத்தில் சிறப்பு விரதங்கள் மற்றும் தவங்கள் இந்நான்கு மாத காலத்தில் கடைப்பிடிக்கப்படுகின்றன.. ஷபிபாரத் என்பது சிவ விரதம் மற்றும் சிவ ரத்ரத்தின் சிதைந்த வடிவமாகும்.

‘ஈத்-உல்-ஃபித்ர்’ என்ற இஸ்லாமிய சொல் சமஸ்கிருத பாரம்பரியத்தில் முன்னோர்களின் வழிபாட்டுத் திட்டமான ‘ஈத் ஆஃப் பிதர்ஸ்’ என்பதிலிருந்து பெறப்பட்டது. இந்தியாவில், இந்துக்கள் தங்கள் மூதாதையர்களை பித்ரு-பக்ஷாவின் போது நினைவு கூருகிறார்கள், இது அவர்களின் நினைவிற்காக ஒதுக்கப்பட்ட பதினைந்து வாரமாகும். ‘ஈத்-உல்-ஃபித்ர்’ (முன்னோர்களின் வழிபாடு) என்பதன் முக்கியத்துவமும் இதுவே.

பட வரவுகள்.

http://mymeteorite.com/containers/137/140.html

http://hindutemples-whthappendtothem.blogspot.in/2007/02/mecca-saudi-arebia-kaba.html

மேற்கோள் காட்டல்.

http://ahayahyashiya.blogspot.in/2014/06/kaaba-ancient-hindu-shiva-temple-in.html

Arabia Land Of Liquor From Dates,Ramayana


I had written on the Kingdom of Rama and how it encompassed the world. Also how he fought against the Atlanteans. There are references in the Ramayana about the various Kingdoms where people belonging to Sanatana Dharma resided and some who did not subscribe to the Sanatana dharma and were…

Keep reading

786 Is Sanskrit Flipped Arabic Numerals


There is a view that the Number 786 is Sanskrit numerals and Arabic Flipped over. 786, considered sacred in Islam, believed to indicate Allah,is the  sum of ‘ Bismillah Al Rahman Al Rahim’, written in Arabic. However Islam forbids the use of Numerology. Raphael Patai in his Book The Jewish…

Keep reading

I had written articles on the pre-Islamic Heritage of the present Islamic Middle east, how Vikramaditya’s Kingdom extended to Arabia, His inscriptions are found in Kaaba, Arabia was called Aravasthan,meaning land of Horses, which find reference in Tamil literature as well, the practice of awarding poets being a Tamil Kings practice is found in Ancient Arabia,Ganesha Idol was found in Kuwait,Mecca is a Shiva Temple, 786, considered holy by the Muslims is Flipped OM,Mohammad’s Uncle composed a Hymn in Praise of Lord Shiva,Sapthapathi was practiced in pre-Islamic Arabia and Navagrahas were worshiped.

இக்கட்டுரையின் ஆங்கில மூலம்.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: