அனுமன் கண்ணீர் சொரியும் பெங்களூர் கோவில் மீண்டும் யூடியூபில்


கீழ்க்கண்ட என் பதிவுக்கு ஒரு பின்னூட்டம் வந்தது.அந்த பதிவு ‘ஹனுமான் கண்ணீர் சிந்துகிறார், நிஜ வாழ்க்கை கதை ‘

Facebook இல் பெங்களூரின் புறநகர்ப் பகுதியான பான ஸ்வாடியில் உள்ள அனுமனின் சிலை ஹனுமான் ஜெயந்தி தினத்தில் கண்ணீர் சிந்துகிறது.’
எழுத்தாளர் பற்றிய தகவல்களைத் தேடினேன்

நான் பதிலை வெளியிட்டதை விட விரைவில், தகவலுக்கு கூகிள் செய்ய முடியும் என்பதை உணர்ந்தேன்.
அப்படியே செய்தேன்.
‘ஹனுமான் கண்ணீர் பனஸ்வாடி’ என்ற வலைத் தேடல் சொல்லுக்கு, நான் தகவல்களைப் பெற்றேன்.
நான் எனக்குக் கிடைத்த தளத்திலிருந்து சம்பந்தப்பட்ட பகுதியை வழங்குகிறேன்.
ஆனால் வீடியோ தேடலுக்காக, தேடல் ஒரே வீடியோவுடன் திரும்பியது.
அந்த வீடியோவை இந்திய அரசு தடுத்துவிட்டது என்பதுதான் பிடிக்கிறதாம்!
இது தேடல் முடிவு.


https://www.google.co.in/search?q=hanuman+tears+banaswadi&espv=2&biw=1366&bih=643&tbm=vid&source=lnms&sa=X&ved=0CAkQ_AUoA2oVChMI0ZeG_8LnxgIVTgioch3kpa5h&dpr=1
இது Url க்கான செய்தி..
http://www.youtube.com/watch?v=DVDbg8ZNtDA

இப்பொழுது இந்த வீடியோ வேறு யூடியூப் தளத்தில் காணப் படுகிறது.


சரி, என்ன காரணம் இருக்க முடியும்?
அது அனுமன் என்று,?
ஹனுமான் கண்ணீர் சிந்துகிறார் , பன்ஸ்வாடி, பெங்களூர்.

இதோ அப் பதிவு.
‘ஒவ்வொரு ஆண்டும் டிசம்பர் 16 முதல் ஜனவரி 14 வரை வழக்கமாக சைத்ரா மாதத்தில் ஒரு ப moon ர்ணமி நாளில் வரும் ஹனுமான் ஜெயந்தியை முன்னிட்டு, இந்த தெய்வம் ஒரு அதிசயத்தால் ஈர்க்கப்படுகிறது; இதனால் சிலையிலிருந்து கண்ணீர் வெளியே வந்து மக்கள் இந்த அதிசயத்தைக் காண பெங்களூரின் அனைத்து பகுதிகளிலிருந்தும் திரண்டு வருகிறார்கள்.
இந்த கோயிலின் மிக முக்கியமான வரலாற்றுக்கு முந்தையது திராவிட பாணியில் கட்டப்பட்டது, இது 100 ஆண்டுகள் பழமையானது. மேலும் இது அவர்களின் வரலாற்றுக்கு முந்தைய காலத்தைக் குறிக்க சிறிய சிறிய கோயில்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் சுவர் வளாகத்திற்குள் ராமர், சிவன் மற்றும் கணபதிக்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்டுள்ளது.
 http://www.bangaloretourism.org/bangalore-Banaswadi-Hanuman-Temple.php

Hanuman Sheds Tears Banaswadi Bangalore

7000 Years Old Temple In Bangalore


An inscription, dating back to 890 AD, shows Bengaluru is over 1,000 years old. But it stands neglected at the Parvathi Nageshwara Temple in Begur near the city … written inhale Kannada (old Kannada) of the 9th Century, the epigraph refers to a Bengaluru war in 890 AD in which Buttanachetty, a servant of Nagatta, died.”

But the fact, according to latest reports is that Bangalore is at least 7000 years Old!

Chola Temples Bangalore List 1035 AD


I have often stressed the fact that though there were fifty six kingdoms in India from ancient times, though there were wars between various kings, the culture was so advanced the Conquerors built temples, tanks and roads in the kingdom which they have won.

Whitefield Kadugodi Bangalore Built By Chola 1043


Also the ‘KaShivishwanatha Temple (Built in the period of Cholas Dynasty) recently it has been re constructed. 2. Sree RamanjanEya temple (one of the oldest temple) 3. Shiva temple (another Oldest temple)’

Cholas Dynasty’s Inscriptions dating from 1043AD exists in Kadugodi, from the period of Rajendra Chola I, which describes the construction of the Pattanduru Lake, and Ganesh, Durga and Kshetrapaala temples by Chola chieftain Raja Raja Velan son of Permadi Gavunda.

,
%d bloggers like this: